Silent Hill: ThailanD
ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Silent Hill: Homecoming Official Soundtrack

Go down

Silent Hill: Homecoming Official Soundtrack Empty Silent Hill: Homecoming Official Soundtrack

ตั้งหัวข้อ by Sun The Bones Wed May 01, 2013 8:10 pm

สวัสดีครับ หลายๆคนมักจะชอบหา Sountrack มาเปิดฟังกัน หลายคนอาจจะเปิดหาจาก Youtube และหลายคนคงอยากจะโหลดเก็บไว้ฟังเอง
และวันนี้ผมก็ได้นำมาให้พวกคุณได้โหลดและไปฟังกันเพลินๆ เปิดฟังบนรถจะเพลินมากครับ

ซึ่งคุณจะต้องมีโปรแกรมสำหรับโหลดบิทมาก่อนครับ ยกตัวอย่างเช่น BitTorrents หรือ BitComet กันก่อนครับ

1.หากคุณยังไม่มีโปรแกรมสำหรับโหลดบิท นี้ก็คือตัวอย่างโปรแกรมที่ผมแนะนำครับ ฺDownload BitComet

2.ทำการโหลดเพลงโดยการคลิ๊ก Download Soundtrack

3.เมื่อเข้าไปตามลิงค์แล้วให้คลิ๊ก "Get this torrents" จากนั้นโปรแกรม BitComet ที่เราเปิดรอไว้ก่อนล่วงหน้า จะถามถึงปลายทางที่เราจะบันทึกซึ่งขั้นตอนนี้ไม่ยากครับ เลือกได้ตามใจคุณเลย และทำการได้โหลดไปจนเสร็จ (ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมง)

หากสงสัยตรงไหนก็คอมเมนต์ด้านล่างนี้เลย
หรือสามารถส่งข้อความติดต่อได้ทาง Sun The Bones Facebook

ขอให้สนุกกับการฟังเพลง

Silent Hill: Homecoming Official Soundtrack 804802silenthillhomecom
Sun The Bones
Sun The Bones
Moderators
Moderators

พลังแห่งพระเจ้า : 157
Like People : 18
. : Nurse

http://sunthebones.forumth.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics