Silent Hill: ThailanD
ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ข้อสงสัยเกี่ยวกับ the order

2 posters

Go down

ข้อสงสัยเกี่ยวกับ the order Empty ข้อสงสัยเกี่ยวกับ the order

ตั้งหัวข้อ by Joshua El Dire Sun Jul 07, 2013 6:33 pm

อ่าา มีใครพอจะรู้บ้างมั้ยครับว่าผู้นำสูงสุดของลัทธิthe orderคือใคร ใช่ผู้ที่มีโค้ดเนมว่า the motherรึป่าวครับ ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับเพราะผมงงไปหมดแล้วว่าหัวหน้าของลัทธินี้อยู่ในเกมsilent hillภาคไหนกันแน่Robbie 3
Joshua El Dire
ชาวเมือง
ชาวเมือง

พลังแห่งพระเจ้า : 36
Like People : 0
. : Red Pyramid

ขึ้นไปข้างบน Go down

ข้อสงสัยเกี่ยวกับ the order Empty Re: ข้อสงสัยเกี่ยวกับ the order

ตั้งหัวข้อ by posy Tue Jul 09, 2013 5:19 pm

เท่าที่ทราบนะคะ ลัทธินี้จะเปลี่ยนผู้นำไปเรื่อยๆ ค่ะ 

ภาคแรกผู้นำคือ ดาห์เลีย 

ซึ่งหลังจากที่ดาห์เลียตายแล้ว คนที่มารับช่วงต่อก็คือเลโอนาร์ด พ่อของคลอเดียค่ะ

ส่วนภาค 3 เป็น คลอเดีย ค่ะ
posy
posy
Admin Facebook
Admin Facebook

พลังแห่งพระเจ้า : 98
Like People : 17
. : Rebbie The Rabbit

ข้อสงสัยเกี่ยวกับ the order Empty Re: ข้อสงสัยเกี่ยวกับ the order

ตั้งหัวข้อ by Joshua El Dire Sun Aug 11, 2013 10:01 pm

ขอบคุณครับ^^หายสงสัยแล้วคับภาค1-3.....แล้วต่อจากคลอเดียคือmargaret Hollowayในเมืองเชพเพริ์ดเกลนสินะคับ
ชาวเมือง
ชาวเมือง

พลังแห่งพระเจ้า : 36
Like People : 0
. : Red Pyramid

ขึ้นไปข้างบน